TEL: 0904251826
Icon Collap
Trang chủ » Switch POE công nghiệp » Switch PoE công nghiệp (Unmanaged)

Switch PoE công nghiệp (Unmanaged) 3Onedata giá tốt nhất

Switch PoE công nghiệp (Unmanaged)

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng Ethernet 3Onedata IES2105-4P1T-P48

Model: IES2105-4P1T-P48
Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng Ethernet 3Onedata IES2105-4P1T-P48

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang 3Onedata IES2105-4P1F-P48

Model: IES2105-4P1F-P48
Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng quang 3Onedata IES2105-4P1F-P48

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit Quang (2 sợi quang, Single Mode, SC, 20KM) 3Onedata IPS2000G-1GF-S-SC-20KM-4GPOE

Model: IPS2000G-1GF-S-SC-20KM-4GPOE
Switch công nghiệp 4 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit Quang (2 sợi quang, Single Mode, SC, 20KM) 3Onedata IPS2000G-1GF-S-SC-20KM-4GPOE

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit Quang (2 sợi quang, Multi Mode, SC, 2KM) 3Onedata IPS2000G-1GF-M-SC-2KM-4GPOE

Model: IPS2000G-1GF-M-SC-2KM-4GPOE
Switch công nghiệp 4 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng Gigabit Quang (2 sợi quang, Multi Mode, SC, 2KM) 3Onedata IPS2000G-1GF-M-SC-2KM-4GPOE

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng Quang (2 Sợi quang, Single Mode, SC, 20KM) 3Onedata IPS215-1F-S-SC-20KM-4POE

Model: IPS215-1F-S-SC-20KM-4POE
Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng Quang (2 Sợi quang, Single Mode, SC, 20KM) 3Onedata IPS215-1F-S-SC-20KM-4POE

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng Quang (2 Sợi quang, Multi Mode, SC, 2KM) 3Onedata IPS215-1F-M-SC-2KM-4POE

Model: IPS215-1F-M-SC-2KM-4POE
Switch công nghiệp 4 cổng PoE Ethernet + 1 cổng Quang (2 Sợi quang, Multi Mode, SC, 2KM) 3Onedata IPS215-1F-M-SC-2KM-4POE

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit 3Onedata IPS2000G-1GF-4GPOE

Model: IPS2000G-1GF-4GPOE
Switch công nghiệp 4 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit 3Onedata IPS2000G-1GF-4GPOE

Switch công nghiệp 4 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IPS2000G-1GS-4GPOE

Model: IPS2000G-1GS-4GPOE
Switch công nghiệp 4 cổng PoE Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit SFP 3Onedata IPS2000G-1GS-4GPOE
1 2
Đăng ký nhận bản tin

<