TEL: 0904251826
Icon Collap
Trang chủ » Tất cả sản phẩm » Module quang SFP công nghiệp 155Mb/s, Single-mode, 1 sợi, TX1550/RX1310nm, 80KM 3Onedata SWB4525DI-742
Thumb Product

Module quang SFP công nghiệp 155Mb/s, Single-mode, 1 sợi, TX1550/RX1310nm, 80KM 3Onedata SWB4525DI-742

Model : SWB4525DI-742
Lượt truy cập: 2781 Lượt xem
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE802.3ae, SFF-8431
  • Tốc độ truyền 155Mb/s
  • Đầu kết nối quang dạng dây đôi LC
  • Điện áp làm việc 3.3V
  • Tuân thủ RoHS, hỗ trợ tính năng DDM
  • Nhiệt độ hoạt động -40~85℃
Chia sẻ:

Module quang SFP công nghiệp 155Mb/s, Single-mode, 1 sợi, TX1550/RX1310nm, 80KM 3Onedata SWB4525DI-742

Module quang SFP công nghiệp SWB4525DI-742 truyền dữ liệu quang với tốc độ 155Mb/s, 1 sợi quang, Single-mode, hoạt động ở bước sóng TX1550/RX1310nm, khoảng cách đường truyền 80KM

Giao diện

Kết nối: đầu quang LC dây đôi

Hỗ trợ tính năng DDM

Cấu trúc Cơ khí

Kích thước (W×H×D): 13.7mm×12.7mm×57.2mm

Chứng nhận

CE, FDA, C-TICK

Bảo Hành 1 năm

SW(B)X525I-X42 series Fast SFP Datasheet

Đăng ký nhận bản tin

<